KUELEKEA SIKU YA WANAWAKE DUNIANI KESHO, NAWALETEA PICHA MIMI NA WANAWAKE AMBAO WAKO JUUU!!! NA MSTARI WA MBELE KATIKA KULIJENGA TAIFA LETUKIELIMU

 Mama wa mashughuli nikiwa ndani ya Ikulu na First Lady Salma Kikwete, Hapa nikitoa hongera kwa ushindi wa kishindo chama cha CCM
Kati: Dr. Asha Rose Migiro - First Secretary UN
 Hapa ni nikiwa nyumbani kwa Waziri wa Jinsia Wanawake na Me
 Radhia Msuya - Balozi wa Tanzania Afrika ya Kusini
Mwinda Kiula-Mfugale Meneja Masoko Benk y NBC
Kati: Dr. Asha Rose Migiro - First Secretary UN

Post a Comment

0 Comments