KIJACHO::SHEREHE ZA SIKU YA WANAWAKE DUNIANI ZAFANA DIAMOND JUBILEE!!!

WANAWAKE WAKIRUSHA ROHO KUSHANGILIA SIKU YAO!!, ZAMA NDANI KUONA ZAIDI

 WATU WAKIRUSHA ROHO!!!
 GORGEOUS SHAMIM!! 
 MC MISHI BOMBA







Post a Comment

3 Comments

  1. Hongereniii wanawakeeee woteeee mliojumuikaaa kusheherekaaa sikuyenuuuuu hiii leooo na ss tunakujaaaa na sikuuu ya wanaumeee dunianiii ambayooo itakuwaa ni Feb 29 wanaumeeee tujipangeeee jamaniii.

    ReplyDelete
  2. Wah! watu wametokelezea especially Shamim-she has never looked better

    ReplyDelete
  3. yap shamim amependeza kupita maelezo hongera sana

    ReplyDelete