WEMA SEPETU REALITY TV SHOW!!!




Post a Comment

3 Comments

  1. MUNGU AKUBARIKI NA AWAWABARIK WANAWAKE WOTE .SITAKI KUKUTOA KASORO HATA MIE NAMAPUNGUFU YANGU YAWEZEKANA ZAID NA PENGINE HUNA HATA TIME YAKUSOMA COMMENTS KWA U BUSY

    ReplyDelete
  2. umejitadi sana kwani kuanzisha kitu kama hicho nishunghuli ila ww umekosea sna kuchanganya kingereza na kiswahili wengi wao sio wote wamesoma kuwa makini

    ReplyDelete
  3. Hongera sana Wema, you are one in a million. Sijaona kipindi chako ila kwa kuangalia hiyo reality show teaser inaonyesha kipindi ni kizuri sana. Kwanza una confidence na unaweza kujieleza. Ubarikiwe sana.

    ReplyDelete