HABIBU & NABILA AQDI!!!

MASHAALAH, WAWILI WAKIPENDANA ADUI HANA NAFASI, HABIBU & NABILA AQDI PENDEZA SANA, WAZAZI SHAMTE'S  MMETISHA SI KWA KUMTUNZA NABILA....

NICE COUPLE
BEAUTIFUL
MASHAALAH
 SOMO NA MWARI
DECOR....///
WAKWE WAKIINGIA...
WAZAZI NA BINTI YAO
MAMA NA MWANA MASHAALAH
 CHAKULA
BIHARUSI AKITOLEA NJE
WAZAZI FAMILIA YA SHAMTE WAKIMTUNZA BI HARUSI
MMETISHA SI KWA CHOP MONEY....
NANI ZAIDI....
NYANTUNGA, MWAMVUA, ZARINA MADABIDA & AISHA MZEE

 SOMO AKITUNZWA
MAMA MLEZI AKITUNZWA NYANTUNGA

 WATOTO WAKIMTUNZA MAMA

BIHARUSI AKIWATUNZA MAMA ZAKE
NYUSO
AISHA MTENGETI, SHEILA & FARIDA SIMBA
ASHURA SAPI
MADAM ASHURA & SHEILA

BIBI YETU MASHAALAH!!!
AISHA MZEE
MWAMVUA SHAMTE & SISTER
CHIKU & MADAME AISHA MZEE
MY SISTER FOREVER FARIDA SIMBA 


Post a Comment

0 Comments