ABEID & NASRIYA AQDI!!!

MASHAALAH ABEID & NASRIYA AQDI PENDEZA SANA, AQDI ILIFANYIKA ZANZIBAR ZAMA NDANI KUONA ZAIDI

LOVELY COUPLE
LOVE....
 ABEID AKISINGWA AU KUSAFISHWA USO....
NDOA IKIFUNGWA
MASHAALAH ABEID PENDEZA SANA
 ABEID AKIMPA MKONO MKEWE
MASHAALAH...
 UKUMBINI
 ABEID & NASRIYA WAKIINGIA
MASHAALAH
CHAKULA
NYUSO
MAMUSHIKA PENDEZA SANA MASHAALAH....UMENOGA HATARI
FAMILY
WAZAZI NA MAHARUSI
ODO AFSA & HUSNA NA MAHARUSI
MAMUSHIKA NA WANAWE MASHAALAH
MAMA NA MWANA PENDEZA 
MAMUSHIKA NA MKWEWE MASHAALAH

Post a Comment

0 Comments